Bayan shan giya mai yawa, za mu sami hakankwalaben giyakore ne.Shin saboda koren giya gilashin kwalabe suna aiki mafi kyau?Amsar ita ce a'a.A wannan lokacin, tambaya ta taso: Me yasa yawancin kwalabe na giya suke kore?Amsar tana buƙatar komawa zuwa tsakiyar karni na 19, lokacin da tsarin kera ba shi da inganci sosai, kuma ba zai yuwu a cire gaba ɗaya ƙazanta irin su ions ferrous daga albarkatun gilashin ba.Saboda haka, gilashin da aka samar zai bayyana kore, kuma mutane suna tunanin gilashin kore ne.Daga baya, lokacin da tsarin kera zai iya cire ƙazanta, farashin kayan aikin da ake buƙata don cire ƙazanta ya yi yawa, kuma mutane sun gano cewa giya a cikin kwalabe na gilashin kore ba zai shafi dandano na giya ba.Don haka, an yi amfani da kwalaben giyan koren giya sosai wajen samar da giya da kuma cikawa, kuma tana yawo har zuwa yanzu.
Saboda tasirin talla, wasu lokuta ana amfani da kwalabe marasa launi.A wannan yanayin, dole ne a yi kariya ta haske musamman har sai an buɗe giya don sha.Dandan haske na iya fitowa a hankali a cikin ɗan gajeren lokaci, kuma yana da matukar damuwa ga tasirin ingancin giya.
Wani lokaci launin kwalban yana rinjayar yanayin kuma wasu launuka suna bayyana, irin su shuɗi.Duk da haka, ya kamata a nuna cewa blue ba ya taka muhimmiyar rawa wajen kare haske.radiator na excavator
A gaskiya ma, kwalabe mai launin ruwan kasa ya fi duhu kwalabe, wanda zai iya hana rana daga haskakawa akan giya kuma yana da kariya mafi kyau, amma ba zai iya ware hasken gaba ɗaya ba.Wato, samuwar ɗanɗanon haske ba za a iya kauce masa gaba ɗaya ba.Don haka kwalaben giya a kasuwa sun fi launin ruwan kasa da kore.
Lokacin aikawa: Nov-11-2022